Ratiba ya Mechi za Leo Jumapili March 17, 2024

Ratiba ya Mechi za Leo Jumapili March 17

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili March 17-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 17 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 17 Machi 2024.

👉Tanzania – NBC Premier League
20:30 Azam FC vs Young Africans

👉Tanzanzania – NBC Championship
16:00 Transit Camp vs Pan Africans

👉England – Premier League
17:00 West Ham United vs Aston Villa

👉Spain – Laliga
16:00 Sevilla vs Celta Vigo
18:15 Las Palmas vs Almeria
18:15 Villarreal vs Valencia
20:30 Rayo Vallecano vs Real Betis
23:00 Atletico Madrid vs Barcelona

👉Italy – Serie A
14:30 Juventus vs Genoa
17:00bVerona vs AC Milan
20:00 Atalanta vs Fiorentina
20:00 Roma vs Sassuolo
22:45 Inter vs Napoli

👉England – FA Cup Quarter Finals
15:45 Chelsea vs Leicester City
18:30 Manchester United vs Liverpool

👉Germany – Bundesliga
17:30 Freiburg vs Bayer Leverkusen
19:30 Borussia Dortmund vs Eintracht Frankfurt

👉France – Ligue 1
15:00 Brest vs Lille
17:00 Clermont Foot vs Le Havre
17:00 Monaco vs Lorient
17:00 Reims vs Metz
19:05 Rennes vs Marseille
22:45 Montpellier vs Paris Saint-Germain

👉Netherlands – Eredivisie
14:15 BFC Volendam vs AZ Alkmaar
16:30 FC Utrecht vs NEC Nijmegen
16:30 SC Heerenveen vs Feyenoord
18:45 Sparta Rotterdam vs Ajax Amsterdam
22:00 PSV Eindhoven vs FC Twente

👉England – Championship
18:00 Leeds United vs Millwall

👉England – League 2
17:00 Salford City vs Morecambe

👉Turkiye – Super Lig
13:30 Rizespor vs Gaziantep FK
16:00 Hatayspor vs Samsunspor
16:00 Kasimpasa vs Galatasaray
20:30 Trabzonspor vs Fenerbahce

👉Portugal – Primeira Liga
18:30 Chaves vs Vitoria de Guimaraes
18:30 Moreirense vs Arouca
21:00 Casa Pia AC vs Benfica
23:30 Sporting CP vs Boavista

👉Belgium – Belgian Pro League
15:30 St.Truiden vs Club Brugge
18:00 Royal Antwerp vs Union St.Gilloise
20:30 Cercle Brugge vs RWD Molenbeek
20:30 KAA Gent vs Sporting Charleroi
20:30 Oud-Heverlee Leuven vs KV Mechelen
20:30 Westerlo vs KRC Genk

👉Scotland – Premiership
15:00 Dundee FC vs Rangers

👉USA – MLS
21:00 New England Revolution vs FC Cincinnati

👉Spain – Laliga 2
16:00 Leganes vs Mirandes
18:15 Racing de Ferrol vs Real Valladolid
20:30 Elche vs Albacete
20:30 Real Zaragoza vs Espanyol

👉Italy – Serie B
18:15 Ascoli vs Lecco

👉Germany – 2. Bundesliga
15:30 Hamburger SV vs Wehen Wiesbaden
15:30bHertha Berlin vs Schalke 04
15:30 Karlsruher SC vs Magdeburg

👉Netherlands – Eerste Divisie
14:15 MVV Maastricht vsvRoda JC Kerkrade

👉Switzerland – Super League
16:15 FC Zurich vs FC Stade Lausanne-Ouchy
18:30 Lausanne vs Young Boys
18:30 Luzern vs Servette

👉Denmark – Superliga
19:00 AGF vs Hvidovre
19:00 Broendby IF vs Silkeborg
19:00 FC Midtjylland vs
Vejle Boldklub
19:00 FC Nordsjaelland vs Randers FC
19:00 Lyngby vs Viborg
19:00 OB vs FC Copenhagen

👉Israel – Premier League
21:00 Maccabi Tel Aviv vs Hapoel Haifa
21:30 Maccabi Haifa vs Hapoel Tel Aviv

👉Turkiye – 1st Lig
13:30 Bodrum FK vsbBoluspor
13:30 Erzurum BB vs Tuzlaspor
16:00bGiresunspor vs Sanliurfaspor
16:00 Umraniyespor vs Adanaspor
20:30 Sakaryaspor vs Altay

👉Austria – Bundesliga: Championship
16:30 SK Austria Klagenfurt vs Sturm Graz
19:00 FC Salzburg vs TSV Hartberg

👉Ivory Coast – Ligue 1
18:30 ASI D’Abengourou vs San Pedro
18:30 Racing Club Abidjan vs Stade D’abidjan
21:00 ASEC Mimosas vs Mouna FC

👉Ghana – Premier League
18:00 Aduana Stars vs Asante Kotoko SC
18:00 Bechem United vs Legon Cities FC
18:00 Bibiani Gold Stars vs Bofoakwa Tano
18:00 Dreams FC vs Samartex
18:00 Karela United vs Real Tamale
18:00 Nations FC vs
Berekum Chelsea
18:00 Nsoatreman vs Medeama SC

👉Ethiopia – Premier League
16:00 Fasil City SC vs Sidama Bunna SC
19:00 Wolaita Dicha SC vs Ethiopian Medhin

👉Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Kondzo vs AS Bng

👉Mali – Ligue 1
19:15 Djoliba AC vs Stade Malien

👉South Africa – Cup
16:00 D’General FC vs TS Galaxy
19:00 Mamelodi Sundowns FC vs Maritzburg United

👉Senegal – Premier League
19:30 Diaraf vs US Goree
19:30 Generation Foot vs Sonacos
19:30 Stade de Mbour vs ASC Linguere
20:00 Casa Sport vs ASC Diambars

👉Nigeria – NPFL
17:00 Rivers United FC vs Heartland Owerri
18:00bAbia Warriors vs Sunshine Stars
18:00 Bayelsa United vs Kano Pillars
18:00 Bendel Insurance vs Doma United
18:00 Enugu Rangers vs Lobi Stars
18:00 Enyimba vs Niger Tornadoes
18:00 Gombe United vs Akwa United
18:00 Katsina United vs Plateau United
18:00 Sporting Lagos vs Kwara United
19:30 Shooting Stars vs Remo Stars

👉Saudi Arabia – 1st Division
21:30 Al Adalh vsbAl Arabi
21:30 Al-Taraji Club vs Al Jabalain
22:30 Jeddah vs Al Najma

👉Qatar – Qatar Stars League
21:30 Al Markhiya vs Qatar SC
21:30 Al-Gharafa vs Al-Rayyan

👉Tunisia – Ligue I: Championship Group
16:00 Stade Tunisien vs Etoile du Sahel
23:30 CS Sfaxien vs US Monastir

👉United Arab Emirates – Division 1
21:00 Al Arabi vs Dibba Al-Hisn
21:00 Al Hamriyah vs Masafi SC
21:00 AL Jazira AL Hamra vs Masfoot Sports Club
21:00 Al Taawon vs City Football Club

👉Zambia – Super League
16:00 Zesco United vs Kansanshi

👉Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Bulawayo Chiefs vs Highlanders
16:00 Chegutu Pirates vs ZPC Kariba

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *